S1 L0v3 S9

Join the forum, it's quick and easy

S1 L0v3 S9
S1 L0v3 S9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[28/06/2012] Fan hâm mộ chúc mừng sinh nhật lần thứ 21 của Seo Hyun (SNSD)

Go down

[28/06/2012] Fan hâm mộ chúc mừng sinh nhật lần thứ 21 của Seo Hyun (SNSD) Empty [28/06/2012] Fan hâm mộ chúc mừng sinh nhật lần thứ 21 của Seo Hyun (SNSD)

Bài gửi by Phạm Thùy Dung x SLS Fri Jun 29, 2012 8:56 pm

Vào ngày 28 tháng 6, người hâm mộ của Girl’s Generation đã đăng thông báo trên một tờ báo hằng ngày, kỷ niệm sinh nhật lần thứ 21 của thành viên trẻ tuổi nhất của nhóm đã bước sang tuổi 21. Seohyun sinh ngày 28 tháng 6 năm 1991.

Nội dung thông báo có đoạn như sau: “Khi trái tim chúng tôi thấy yếu đuối, chúng tôi nhìn dựa vào bạn. Chúng tôi nhìn lên bầu trời, tươi sáng như nụ cười của bạn, trong trẻo như trái tim của bạn, và to lớn như tình yêu của bạn dành cho người hâm mộ. Trái tim của chúng tôi sẽ mãi theo bạn, tới nơi mà những bài hát của các bạn vươn tới. Chúc mừng sinh nhật Seohyun. Hãy mơ những giấc mơ lớn tựa như bầu trời nhé!”.

Kết thúc lời nhắn, họ viết: ” Nếu bạn từng có ý định không muốn tiếp tục cuộc sống như một người nổi tiếng, hãy quên đi điều đó với một cốc “Hwansa” nhé!”. “Hwansa” là tên một loại đồ uống được pha chế giữa ” Fanta” và “Cider”.

Như một phần của lễ kỷ niệm, người hâm mộ của Seohyun nói riêng và của Girl’s Generation nói chung đã có một buổi tình nguyện đến trại trẻ mồ côi ở Seoul vào ngày 16 tháng 6.

Chúc mừng sinh nhật, Seohyun!
Phạm Thùy Dung x SLS
Phạm Thùy Dung x SLS

- Similar topics